หน้า: 1 [2]   ลงล่าง
  พิมพ์  
    Share this topic on Facebook  Share this topic on Google  Share this topic on MySpace  Share this topic on Twitter  
ผู้เขียน หัวข้อ: ครั้งหนึ่งในชีวิต...พิชิตยอดดอยหลวงเชียงดอย My First Time at Doi Luang Chiangdao  (อ่าน 3538 ครั้ง)
Birdmanart
NewBie
*

« ตอบ #15 เมื่อ: ธันวาคม 19, 2011, 08:29:01 PM »

ครูโอ ครับ ขอแจ้งว่า ดอยสามพี่น้องไม่อนุญาตให้ท่องเที่ยวนะครับ เพราะเป็นแหล่งอาศัยหากิน (Habitat) ของน้องกวาง(ผา) นะครับ

Wanas
NewBie
*

« ตอบ #16 เมื่อ: ธันวาคม 19, 2011, 09:27:00 PM »

Macro สวยมากครับครู ปีหน้าไปกันอีกนะครับ

หน้า: 1 [2]   ขึ้นบน
  พิมพ์